Tập♥♥♥Đoàn♥♥♥Hy♥♥♥Vọng
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Tập♥♥♥Đoàn♥♥♥Hy♥♥♥Vọng

♥♦♥♦♥™»-(¯'¯|¯´¯)-» † ♥♥♥Sống ♥♦♥♦♥™»-(¯'¯|¯´¯)-» † ♥♥♥Sống trên đời mới chỉ là 1 nửa♥♥Biết bao giờ tìm được nửa thứ 2♥♥Trời đã sinh ra 1+1=2♥♥Sao lại có 2:2=1♥♥Alonely..

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
hỗ trợ trực tuyến!!!
bạn biết gì về tình yêu Online?u=tinhyeu_lunglinh_1110&m=g&t=14 Y!M: tinhyeu_lunglinh_1110 Hot Line:0972455706
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
» SỬA MÁY TÍNH , MÁY IN, ĐỔ MỰC MÁY IN TẠI NHÀ HỒ CHÍ MINH
bạn biết gì về tình yêu I_icon_minitime2/25/2012, 11:08 by tuquynh

» Khai giảng lớp luyện thi N2 và N3 tại Trung tâm Nhật Ngữ Top Globis
bạn biết gì về tình yêu I_icon_minitime2/25/2012, 11:02 by tuquynh

» SỬA MÁY TÍNH , MÁY IN, ĐỔ MỰC MÁY IN TẠI NHÀ HỒ CHÍ MINH
bạn biết gì về tình yêu I_icon_minitime2/25/2012, 11:01 by tuquynh

» vietpon mua sản phẩm chất lượng, giá tốt.
bạn biết gì về tình yêu I_icon_minitime9/30/2011, 16:42 by tuquynh

» Học tiếng Nhật - Top Globis
bạn biết gì về tình yêu I_icon_minitime9/30/2011, 16:37 by tuquynh

» Học tiếng Nhật - Top Globis
bạn biết gì về tình yêu I_icon_minitime8/25/2011, 15:50 by tuquynh

» flax oil capsules
bạn biết gì về tình yêu I_icon_minitime8/4/2011, 03:49 by Khách viếng thăm

» play twin win slots online
bạn biết gì về tình yêu I_icon_minitime8/2/2011, 08:42 by Khách viếng thăm

» смотреть кабинет гинеколога
bạn biết gì về tình yêu I_icon_minitime8/1/2011, 03:46 by Khách viếng thăm

Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
May 2024
MonTueWedThuFriSatSun
  12345
6789101112
13141516171819
20212223242526
2728293031  
CalendarCalendar
Top posters
Admin
bạn biết gì về tình yêu Vote_lcap1bạn biết gì về tình yêu I_voting_barbạn biết gì về tình yêu Empty 
tuquynh
bạn biết gì về tình yêu Vote_lcap1bạn biết gì về tình yêu I_voting_barbạn biết gì về tình yêu Empty 
tieu_kf
admin01
hot_girl
gianggiangonline
nh0cl3ml1nh_1998
olachat
Statistics
Diễn Đàn hiện có 12 thành viên
Chúng ta cùng chào mừng thành viên mới đăng ký: GaDaiCa

Tổng số bài viết đã gửi vào diễn đàn là 180 in 174 subjects
Thống Kê
Hiện có 1 người đang truy cập Diễn Đàn, gồm: 0 Thành viên, 0 Thành viên ẩn danh và 1 Khách viếng thăm

Không

Số người truy cập cùng lúc nhiều nhất là 26 người, vào ngày 11/16/2021, 12:17

bạn biết gì về tình yêu

Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin
Admin

bạn biết gì về tình yêu Empty
Bài gửiTiêu đề: bạn biết gì về tình yêu   bạn biết gì về tình yêu I_icon_minitime6/26/2010, 10:43

bạn biết gì về tình yêu 1277521733416049622_574_0
Có một ngày em hỏi anh rằng "Anh yêu em hay yêu cuộc sống của mình", anh trả lời rằng "Anh yêu cuộc sống". Thế là em bước đi nhưng em không bao giờ biết rằng em chính là cuộc sống của đời anh.

Sẽ rất đau đớn khi bạn yêu một người nào đó mà không được đáp lại. Nhưng còn đau đớn hơn khi bạn yêu một ai đó mà không đủ dũng cảm để nói cho người đó biết bạn đã yêu như thế nào.

Sẽ rất buồn khi bạn gặp một ai đó mà bạn cho rằng vô cùng có ý nghĩa đối với bạn, chỉ để cuối cùng bạn nhận ra rằng tình cảm đó sẽ chẳng bao giờ được đáp lại và bạn là người phải ra đi. Nhưng khi một cánh cửa đóng lại, một cánh cửa khác lại mở ra. Ðiều bạn cần làm là thôi không chờ đợi nơi cánh cửa đã đóng, hãy tìm một cánh cửa khác đang mở ra cho mình.

Khi bạn yêu một ai đó với tất cả trái tim mình, tình yêu đó sẽ không bao giờ mất đi ngay cả khi bạn phải chia xa. Khi bạn yêu một ai đó và đã làm tất cả mà vẫn không được đáp lại thì hãy để họ ra đi. Bởi vì nếu đó là tình yêu đích thực thì chắc chắn rằng nó sẽ trở về với bạn.

Nếu anh là giọt nước mắt trong em,thì em sẽ khóc để anh lăn xuống chạm vào môi em . Nhưng nếu em là giọt nước mắt trong anh thì anh sẽ không bao giờ khóc bởi vì anh không muốn mất em.

Bạn có thể mất một phút để cảm thấy thích một người, một giờ để mà thương một người, một ngày để mà yêu một người. Nhưng phải mất cả đời để quên một người

Anh chỉ mang đến cho em toàn là đau khổ ... Có lẽ vì vậy mà em yêu anh. Bởi vì niềm vui thì dễ quên, còn đau khổ thì không bao giờ

Bạn có thể làm mọi thứ cho người mình yêu, ngoại trừ việc yêu họ lần nữa.

Tình yêu bắt đầu bằng nụ cười, lớn lên bằng nụ hôn và thường kết thúc bằng nước mắt

Thường thường người ta thường hay nói mối tình đầu là mối tình đẹp nhất, nhưng chính mối tình cuối cùng mới thật sự là mối tình bất diệt
https://nhinhanh.forumvi.net

bạn biết gì về tình yêu
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Lúc bé tưởng...lớn lên mới biết ...
» 8 dấu hiệu biết nàng thích bạn
» Bói Tình yêu
» Lâm vào ngõ cụt vì tình yêu
» Ban Mai Thủy Tinh